DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1

Go down 
popee
tutatuta
thitiwat
saowjha
sakshaka
aofaor
photyin
benjarong
witsamui
puki007
tnpsc
worawit_aim
burning_blood
praneekkv
schai
mooring_big
mummy_r
oahka
wungsinchoo
sodasing
champscaat
adwut
kawtaen
chicaruxp
jack_jazz
leonics502
jatupron
mooo
chotiga
powerpom
together_zx
boyham23
chanon4681
nikojang
nookikza
talalaja
ya642087
mk_3188
wat991
plubplung.ruk
starblue
rub4love
46 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 21 ... 40  Next
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime11/9/2009, 10:41

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
starblue
Oxytocin
Oxytocin
starblue

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime11/9/2009, 22:02

เข้าไปตอบกระทู้ แล้วคลิกที่ลิงค์ที่ปรากฏ ตามขั้นตอน เดี๋ยวก็ได้นะ
แนะนำควรใช้โปรกรมช่วยดาวน์โหลดจะยิ่งดี
ทดลองดู

สู้ :D
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณมากค่ะ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime14/9/2009, 10:56

ได้โหลดแผนการสอนคอม ม.1 แล้ว ขอบคุณมากค่ะ งัยแล้ว รบกวน ขอแผนการสอนคอม ม.2 และ ม.3 ด้วยน่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime16/9/2009, 19:59

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime16/9/2009, 20:13

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกก
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime17/9/2009, 09:33

Thank you คับผม
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime17/9/2009, 10:17

ขอบคุณมากคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณสำหรับแผนค่ะ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime18/9/2009, 20:53

ขอบคุณสำหรับแผนค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime19/9/2009, 12:21

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอทดสอบ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime19/9/2009, 14:44

ไม่เห็นไม่เป็นไร
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime19/9/2009, 23:15

thank tou very much
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแผน ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime20/9/2009, 14:45

ขอบคุณนะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime21/9/2009, 10:41

ขอบคุณมากคับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime21/9/2009, 10:45

ขอบคุณมากครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime21/9/2009, 21:22

ขอบคุณมากครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนการจัดการเรียนรู้ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime22/9/2009, 21:30

ขอบคุณค่ะ Laughing I love you link star
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime23/9/2009, 20:08

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณมากๆค่ะ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime25/9/2009, 09:14

ขอบคุณมากๆค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime26/9/2009, 13:32

อยากได้มากๆครับ ขอบคุณมากๆ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime26/9/2009, 19:45

ขอบคุนค่ะมากมาย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime28/9/2009, 20:13

hhh
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณค่ะ มีประโยชน์ดีค่ะ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime1/10/2009, 08:15

ขอบคุณนะค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime7/10/2009, 16:25

rub4love พิมพ์ว่า:
แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1
ลองเอาไปปรับใช้กันดู
star ข้อความถูกซ่อน กรุณาตอบกระทู้ star
ขออภัยในความไม่สะดวก

kiss ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime9/10/2009, 21:31

ขอบคุณ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 - Page 2 Icon_minitime10/10/2009, 15:05

ขอบคุณครับ

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 40ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 21 ... 40  Next
 Similar topics
-
» แผนการสอนการงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) ม.1-ม.3 หลักสูตร 51
» แผนการจัดการเรียนรู้่การงานอาชีพฯ คอมพิวเตอร์ ม.3
» แผนการสอน คอมพิวเตอร์พื้นฐาน ป.5
» พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐
» แผนการสอน คอมพิวเตอร์ ป.6