DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1

Go down 
popee
tutatuta
thitiwat
saowjha
sakshaka
aofaor
photyin
benjarong
witsamui
puki007
tnpsc
worawit_aim
burning_blood
praneekkv
schai
mooring_big
mummy_r
oahka
wungsinchoo
sodasing
champscaat
adwut
kawtaen
chicaruxp
jack_jazz
leonics502
jatupron
mooo
chotiga
powerpom
together_zx
boyham23
chanon4681
nikojang
nookikza
talalaja
ya642087
mk_3188
wat991
plubplung.ruk
starblue
rub4love
46 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 20 ... 40  Next
ผู้ตั้งข้อความ
rub4love
Love So good
Love So good
rub4love

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime23/7/2009, 10:42

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1
ลองเอาไปปรับใช้กันดู
star ข้อความถูกซ่อน กรุณาตอบกระทู้ star
ขออภัยในความไม่สะดวก

kiss ขอบคุณค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย rub4love เมื่อ 11/8/2009, 02:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: thanks   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime23/7/2009, 23:08

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime26/7/2009, 14:10

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime1/8/2009, 14:27

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime1/8/2009, 14:38

thank
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณครับ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime8/8/2009, 23:40

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime10/8/2009, 23:17

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชอบคุณค่ะ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime11/8/2009, 19:50

อยากได้พอดีค่ะขอบดาวน์โหลดด้วยคนนะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: โหลดด้วยคร้าบ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime13/8/2009, 18:57

ขอโหลดด้วยส่งพร่งนี้
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime17/8/2009, 01:44

rub4love พิมพ์ว่า:
ลองเอาไปปรับใช้กันดู
star ข้อความถูกซ่อน กรุณาตอบกระทู้ star
ขออภัยในความไม่สะดวก

kiss ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime17/8/2009, 11:00

ขอบคุณมากครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime17/8/2009, 12:54

ขอเอาไปลองดูครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime18/8/2009, 10:32

ขอบคุณ ขอบคุณ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime27/8/2009, 09:31

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณค้า   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime27/8/2009, 09:44

Laughing Laughing Laughing
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime29/8/2009, 14:44

ขอบจัยมากจ้า
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใจจ้า   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime1/9/2009, 09:59

ใจมากจ้า
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนคอม ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime2/9/2009, 14:20

ขอโหลดแผนคอม ม.1 ครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime3/9/2009, 09:44

อยากได้
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime3/9/2009, 19:07

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนคอม   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime3/9/2009, 21:03

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime9/9/2009, 08:30

อยากได้มากครับ ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime10/9/2009, 08:30

ขอขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณคร๊าบ   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime10/9/2009, 11:20

ขอบคุณคร๊าบ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอโหลดแผนการสอนคอม ม.1   แผนการจัดการเรียนรู้ คอมพิวเตอร์ ม.1 Icon_minitime11/9/2009, 09:46

แนะวิธีโหลดงานแผนให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมาก

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 40ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 20 ... 40  Next
 Similar topics
-
» แผนการสอนการงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) ม.1-ม.3 หลักสูตร 51
» แผนการจัดการเรียนรู้่การงานอาชีพฯ คอมพิวเตอร์ ม.3
» แผนการสอน คอมพิวเตอร์พื้นฐาน ป.5
» พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐
» แผนการสอน คอมพิวเตอร์ ป.6