DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดี

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

สวัสดี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดี   สวัสดี Icon_minitime7/2/2011, 01:53

เข้ามาทาง google นะครับ

บังเอิญดูรอบๆแล้วน่าอ่าน น่าสนใจอยู่หลาย
เพลงก็เพลินที่สุดเลย (ฟังจนต้อง Reg. นี่ละครับ)

ทีนี้เวลาเราเปิดไปหน้าอื่นๆ ซึ่งก็มีสถานีอยู่ทุกหน้า
มันก็เลยเป็นข้อเสียนะ
1.เรา Open Link in New Tab ไม่ได้ /// เพลงจะซ้อนกัน
2.ถ้าเราไม่ Open Link in New Tab /// เพลงก็ไม่ต่อเนื่อง เวลาเปลี่ยนหน้า

( ผมมักจะเปิดหน้าที่มีสถานีเพลงไว้ แล้วเวลาเข้าท่องเวบก็ Open Link in New Tab ทำให้ฟังเพลงได้เพลิดเพลินต่อเนื่องครับ )

--- สถานีนี้ฟังเพลินดีครับ --- ขอบคุณมากๆเลย

ขึ้นไปข้างบน Go down
rubfees
Oxytocin
Oxytocin
rubfees

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดี   สวัสดี Icon_minitime7/2/2011, 22:09

ขอบคุณครับ ยินดีต้อนรับสู่ดีซ่าน ครับ เชิญมาร่วมแบ่งและปันสิ่งดีๆ กันได้ที่นี่ครับ

แนะนำเลยครับท่านสมาชิกทุกท่าน เห็นสมควรจะเอาเพลงไปแปะไว้ตรงส่วนไหนดี typing thank you
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดี   สวัสดี Icon_minitime8/2/2011, 03:16

kiss ผมว่าท่าน rubfees เข้าใจแล้วละ

เพียงแต่ไม่เคยมีใคร "ทัก" ( เพราะประสาไทยๆ ไม่นิยม Comment กัน )

ผมเองมีเวบที่รักอยู่เวบหนึ่ง เขามีสถานี(ที่รักอีกเช่นกัน)อยู่หน้า Chat ก็หน้า Home ละมั้ง
ฟังเพลงไปคุยกันไป มีเรื่องเล่า มีเรื่องเล่น เพลิดเพลินมากเลย

ตอนนั้นอยากให้เพื่อนๆมาฟังเพลงกันเยอะๆมาเล่นกัน
ก็เลยแนะให้เขา เอาสถานีไปแปะไว้ทุกๆหน้า แบบที่นี่ละ

* ดีนะเขาไม่ทำ * ไม่งั้นฟังเพลงดีๆ แทนที่จะ"ม่วน" กลายเป็น "รวน" แน่ๆเลย

Embarassed (แค่ชอบฟังเพลงเท่านั้นเองละครับ) ^L^
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดี   สวัสดี Icon_minitime10/2/2011, 18:23

ยินดีรับฟัง ความเสนอแนะของทุึกท่านครับ
เมื่อก่อนก็เคยแปะไว้ ใกล้ Chat นั้นแหละครับ แต่ก็มีสมาชิกบ้างท่านแนะนำให้เปลี่ยนที่ใหม่ ผมเลยย้ายที่มาไว้ที่ปัจจุบัน แต่หากคุณ WoW มองเห็นว่าตรงไหนมันน่าจะเหมาะกว่า ก็ชี้แนะมาเลยครับ ผมยินดี
มันจะได้เข้าที่เข้าทางซะที thank you

แล้วเจออีกครับผม Smile

@ นายฟี้ส์ ช่วยประสานด้วยละกัน ช่วยนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดูจริงๆ ขอบใจที่เข้ามาช่วยดูแลอยู่ตลอด Smile
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดี   สวัสดี Icon_minitime11/2/2011, 07:02

วันนี้ไปเจอเวบโดนๆมาละ ขออนุญาติแนะนำนะครับ http://www.plearnwan.com/home.html

เขาแปะสถานีไว้ทุกหน้า แต่ว่า

สถานะ เปิด อยู่หน้าแรกหน้าเดียว
หน้าอื่นๆ อยู่ในสถานะ ปิด

แนวทางนี้ดีนะครับ /// kiss

สวัสดี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดี..เชียงคาน