DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอแผนการสอนคอมฯค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ขอแผนการสอนคอมฯค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแผนการสอนคอมฯค่ะ   ขอแผนการสอนคอมฯค่ะ Icon_minitime22/11/2010, 11:15

ใครมีแผนการสอนคอมพิเตอร์ ป4-5-6 รบกวนขอหน่อยค่ะ เพราะไม่เคยสอนเลยและตอนนี้กำลังฝึกสอนอยู่แต่ที่โรงเรียนไม่มีครูพี่เลี้ยงให้ แต่ขอแผนแบบไม่ค่อยยากเท่าไรนะคะ เพราะสอนที่โรงเรียนตามบ้านนอกค่ะ ถ้ายังไงรบกวนส่งเมล์มาให้หน่อยนะคะที่ ขอบคุณมากค่ะ baby_aodto@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอแผนการสอนคอมฯค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1