DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ Icon_minitime26/10/2010, 18:59

จริง ๆแล้วก็เข้ามาเว็บนี้ก็นานละ แต่ว่าไม่ได้สมัครสมาชิกซักที ตอนนี้ว่างก็เลยขอแจมด้วยคน สวัสดีค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ Icon_minitime26/10/2010, 20:33

world ยินดีต้อนรับคุณ focus_feamus สู่ชุมชนคนรักดี(ซ่าน) ครับ world
คงมีบ้านที่ถูกใจในชุมชนนี้แล้ว ยังไงก็ขอให้มีความสุขในชุมชนแห่งนี้ และมาร่วมแบ่ง + ปัน กันนะครับ victory handshake
ขึ้นไปข้างบน Go down

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1