DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!   โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Icon_minitime27/3/2010, 23:40

มาทำปฏิทินด้วยโปรแกรมกัน!!! ครับ เป็นโปรแกรมง่ายๆ
เอามาให้ลองดูครับ อาจไม่เจ๋งเท่า PS แต่ก็น่าลองครับ ง่ายดี
ลิงค์หมดเมื่อไหร่ก็ตัวใครตัวมันครับ

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! 619_4_11_2552_17_57_50

Download Arrow http://freakshare.net/files/a6o0u41a/ezphotocalendar.exe.html

จะไม่ Comment , Post Reply ให้ผมหน่อยหรือครับ

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Download-noviolence
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!   โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Icon_minitime28/3/2010, 23:12

ขอบคุณหลายๆๆ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!   โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Icon_minitime19/6/2010, 22:15

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!   โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Icon_minitime21/6/2010, 13:00

thank you
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!   โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!! Icon_minitime25/2/2011, 16:09

_V{*^I

โปรแกรม ทำปฏิทินง่ายๆ ครับ!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แจก !!! โปรแกรม แก้ไข เน็ตไทย โคตรช้า !!
» GIF Movie Gear v4.2.3 โปรแกรมสร้างภาพเคลื่อนไหวง่ายๆ
» โปรแกรมสำหรับสร้างแบบฝึกหรือใบงานคณิตศาสตร์(สำเร็จรูป)สำหรับครูระดับ ประถม 1-6
» โปรแกรม แปลภาษาอังกฤษเป็นไทย และ ไทยเป็นอังกฤษ
» โปรแกรมสร้างแบบทดสอบ Online บนเว็บ WebQuest Version 1.3