DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime23/9/2009, 14:25

ชื่อ เจ ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
starblue
Oxytocin
Oxytocin
starblue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime23/9/2009, 15:02

ยินดีต้องรับสู่ ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
มาอยู่กันนานๆ นะ Wink
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime23/9/2009, 20:58

ขอต้อนรับสู่ชุมชนแห่งนี้ค่ะ...
มาแป่งปันสิ่งดีๆ ให้แก่กันน่ะ :D
nu_kun0014
Serotonin
Serotonin
nu_kun0014

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีที่ไดรู้จักครับ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime8/10/2009, 17:38

ผมชื่อ นาย นุกูลเสือสวัสดิ์นะครับ
ชือเล่น เอ ครับ
อายุ 17 ปี
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
rubfees
Oxytocin
Oxytocin
rubfees

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime8/10/2009, 23:31

ดีครับท่านเจ มาแบ่งปันสิ่งดีๆ กันเยอะๆ ฟีส์คับ I love you
touchchar
Serotonin
Serotonin
touchchar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ   น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ Icon_minitime19/10/2009, 13:24

Very Good My friend ...... :D :D

มาร่วมแบ่งปัน กันให้เยอะๆๆๆๆๆๆ victory victory

น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1