DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวจ้า

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

แนะนำตัวจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitime13/9/2009, 21:13

หวัดดีจ้า เราเปงสมาชิกใหม่วันนี้จ้า ไงก็มาขอรายงานตัวนะค่ะ sodasada ค่ะ
cheers
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitime13/9/2009, 22:50

หุหุหุ ยินดีต้อนรับและได้รู้จักกัน
มาช่วยแบ่ง + ปันกันนะ star

แต่รู้สึกว่าผิดห้องไปนิดนึง ต้องไปโน่น > Introduction สมาชิกแนะนำตัวกันหน่อย
แต่ไม่เป็นไร มาแล้วยังดีกว่าไม่มาเลย laugh
แล้วเจอกันอีกนะ.... good
nu_kun0014
Serotonin
Serotonin
nu_kun0014

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวัดดีครับ   แนะนำตัวจ้า Icon_minitime8/10/2009, 18:20

ผมชื่อ นาย นุกูล เสือสวัสดิ์นะครับ
ชื่อเล่น เอ
อายุ 17 ปี
แล้วคุณหละชื่อไร
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
rubfees
Oxytocin
Oxytocin
rubfees

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitime8/10/2009, 23:32

victory victory victory key key I love you I love you

แนะนำตัวจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวจ้า
» แนะนำตัวจ้า