DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มารายงานตัวกัีน......

Go down 
rub4love
Admin
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

มารายงานตัวกัีน...... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime26/3/2009, 04:31

มารายงานตัวกัีน...... 554แอนจ้า...ยินดีที่ได้รู้จักน่ะ มาแบ่งปันสิ่งดีๆ ให้แก่กัน เพราะเราเป็นคนDeezan

ตอนนี้ทำงานแล้ว พนักงานราชการโรงเรียนในสังกัด สพท. สงขลา เขต1

จัดตั้งชุมชนคนรักดี(ซ่าน) ขึ้นมา เพราะอยากลองศึกษาการทำบอร์ดแบบนี้ดูบ้าง
เลยทดลองทำขึ้นมา แรกๆ ก็คิดอยากจะเอาลิงค์ที่ต่างๆ ที่เป็นประโยชน์กับตนเองมาเก็บไว้
แต่ไปๆ มาๆ ไหนๆ ก็ทำแล้ว จึงอยากจะให้มันสามารถแบ่งปันกับคนอื่นได้บ้าง
เลยชักชวนเพื่อนๆ พี่ๆ และน้องๆ ที่มีความคิดแบบดีกัน หรือคนที่มีจิตอาสาบ้างนิดๆ
เชิญให้มาอยู่ร่วมกันที่นี่ซะเลย แบบสังคมของการมีเงือนไข คิดดี ทำดี ทำให้ ทำได้ มีน้ำใจ และแบ่งปัน

ที่นี้จึงเป็นที่หนึ่ง ที่ให้สมาชิกร่วมกันแบ่งปัน สิ่งต่างๆ ไม่ว่ากรณีใดๆ ก็ตาม
ถึงแม้ว่าจะคนละนิด คนละหน่อย แต่หากหลายๆ คนช่วยกัน มันก็เยอะขึ้นเอง

หากบางคนเข้ามาแล้ว ไม่สบอารมณ์ กับสิ่งๆ ต่างๆ ที่เราตั้งกฏเกณฑ์ไว้
เราก็ไม่ว่ากัน ผ่านบอร์ดนี้ไปเลยก็เข้าใจ ไม่ต้องติ กระแนะกระแหน ว่ากล่าวใด
(ที่อ่านแล้วส่อให้รู้ว่าท่านเป็นคนประเภทไหน) เพราะหากท่านสมัครสมาชิกแล้ว
เราถือว่า ท่านได้อ่านข้อตกลงของชุมชนแห่งนี้แล้ว และอีกอย่าง ไม่มีใครบังคับท่านให้มาสมัครได้
หากท่านไม่เต็มใจทำเอง (ไม่มีใครเชิญ คนที่ถูกเชิญเขารู้เรื่อง และเข้าใจ)

จึงอยากขอความกรุณาให้ผู้ที่เข้ามา ช่วยๆ กันแบ่งปันสิ่งดีๆ ให้แก่กันบ้าง
ไม่หวังให้ได้อะไรตอบแทนมากมายเท่าไหร่ หากท่านสามารถให้ได้ก็ดี
หากไม่อยากให้ก็ไม่ต้องทำอะไรเลย เข้ามาชม มาดูแล้วมาไปก็เท่านั้นเอง

ขอบคุณทุกท่าน
ชุมชนคนรักดี(ซ่าน) (การร่วมทำความดีที่แผ่ซ่าน ขยายไปทั่ว)

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ 25/8/2009, 01:23, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
rub4love
Love So good
rub4love

ตั้งหัวข้อเรื่อง: งานรายตัวคัฟ   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime26/3/2009, 20:30

หวัดดี ชาวดีซ่าน
เราโฟมนะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคัฟ...

ไปเยี่ยมกันได้ที่ ....
http://home.northsync.com/?599

แก้ไขล่าสุดโดย rub4love เมื่อ 17/4/2009, 12:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime26/3/2009, 23:24

ยินดีต้อนรับคุณโฟม -> Rub4love สู่ Deezan มาร่วมกันสร้างและแบ่งปันความดีกัน flower sunny flower
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวจ้า   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime28/3/2009, 08:33

สมัครเป็นสมาชิคใหม่ด้วยคนน่ะค่ะ flower
rub4love
rub4love

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime30/3/2009, 20:00

โอ้โฮ่! ทั้ง admin ทั้ง mod มาอยู่กันห้องนี้นี่เอง ha ha ก็เลยตามมาอีกคน
afro affraid afro
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีคับ   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime9/5/2009, 12:03

สวัสดีคับ ผมนักเลงคนใหม่ เอ้ย! ผมเด็กใหม่ขอฝากตัวด้วยนะคับ

ผมโรจน์ เองคับนักท้องเน็ตคงรู้จักผมดีสำหรับชาวดีซง ดีซ่านแล้วอาจจะไม่รู้จัก อิอิ

อ้างอิงจาก :
คุณโรจน์มาทำไรค่ะ

อันนี้ผมก็คงมาเหมือๆกับทุกท่านทุกคงนะคับ
คุณมาทำไรผมก็มาแบบนั้นแหละ(ที่พูดเนี่ย เพราะคิดไม่ออก)

คงไม่มีไรจะผู้ถึงตัวเอาในทางไม่ดีอีกละ (อ่าว) ไม่จริงนะคับ อิอิ ล้อเล่น 😕

งันเอาเรื่องของผมเองไว้แค่นี้ก่อนนะคับ หากผมพูดหรือเล่าต่อคงยาวเป็นหางเว้าแน่นนอน

งันพูดสักหน่อยก็ได้ บ๊าบ บาย... จบ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime9/5/2009, 18:51

อ้างอิงจาก :
สวัสดีคับ ผมนักเลงคนใหม่ เอ้ย! ผมเด็กใหม่ขอฝากตัวด้วยนะคับ

ผมโรจน์ เองคับนักท้องเน็ตคงรู้จักผมดีสำหรับชาวดีซง ดีซ่านแล้วอาจจะไม่รู้จัก อิอิ

อ้างอิงจาก:
คุณโรจน์มาทำไรค่ะ

อันนี้ผมก็คงมาเหมือๆกับทุกท่านทุกคงนะคับ
คุณมาทำไรผมก็มาแบบนั้นแหละ(ที่พูดเนี่ย เพราะคิดไม่ออก)

ยินดีต้อนรับคุณ โรจน์
คุณมาทำให้ อะไรก็ได้อย่างน้อยๆ ก็ แบ่งปัน สิ่งดีๆ ฯ ให้แก่กัน
พอคุณมา อย่างน้อยดีซ่านก็เปลี่ยนไปแล้ว 2 3 อย่างแล้วอะนะ
ว่ามั๊ย Wink
ขอบคุณ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime25/8/2009, 00:41

เย้ เย้ ตอนบรรจุซะที 7 ปีที่รอคอย
ได้ทำงานไม่ใกล้ไม่ไกล สังกัด สพท.สงขลา เขต 1
โรงเรียนใหม่ก็อยู่ระหว่างโรงเรียนเดิมกับบ้าน 10 กิโลเมตรหน่อยๆ เอง
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แสดงความยินดี   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime25/8/2009, 03:14

Admin พิมพ์ว่า:
เย้ เย้ ตอนบรรจุได้แล้ว เป็นครูกับเขาซะที 7 ปีที่รอคอย
ืได้ทำงานไม่ใกล้ไม่ไกล สังกัด สพท.สงขลา เขต 1 อ.ระโนดจ้า
โรงเรียนใหม่ก็อยู่ตรงกลางโรงเรียนเดิม กับบ้าน 10 กิโลเมตรหน่อยๆ เอง

*0* ดีเลยครับ ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ระยะทางอาจจะไกลหน่อยแต่มีงานทำ

ดีมากมายเลย (แถวบ้านผมยังไกลเลย)

สู้ๆนะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime29/8/2009, 22:37

yada จ้า Wink
ดีใจกับแอนด้วย Laughing (ไปอยู่ที่ใหม่เอาใจช่วยนะ)
ora2bit
Dopamine
Dopamine
ora2bit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime30/8/2009, 22:00

ตามมาด้วยคน ..... เจอกันอีกแล้ว 555++
ไม่มีเบื่้อ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime5/9/2009, 18:10

yada2u พิมพ์ว่า:
yada จ้า
ดีใจกับแอนด้วย Laughing (ไปอยู่ที่ใหม่เอาใจช่วยนะ)

ora2bit พิมพ์ว่า:
ตามมาด้วยคน ..... เจอกันอีกแล้ว 555++
ไม่มีเบื่้อ

ดีค่ะ มาช้าดีกว่าไม่มา อบอุ่นดี ... มาช่วยๆๆ กันหน่อยเด้อ
rubfees
Oxytocin
Oxytocin
rubfees

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime5/9/2009, 18:18

Admin พิมพ์ว่า:
yada2u พิมพ์ว่า:
yada จ้า
ora2bit พิมพ์ว่า:
ไม่มีเบื่้อ
ดีค่ะ มาช้าดีกว่าไม่มา อบอุ่นดี ... มาช่วยๆๆ กันหน่อยเด้อ

นึกกว่าไม่มาซะแล้ว sure
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime24/9/2009, 22:43

Arrow ชื่อเบนคะ
I love you I love you I love you

kiss
starblue
Oxytocin
Oxytocin
starblue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime2/10/2009, 23:15

ยินดีต้อนรับท่านเบน..สู่ดี(ซ่าน) girl
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime24/10/2009, 12:47

สวัสดีครับ ชื่อ เอ็ม เป็นสมาชิกใหม่ครับ
skylove
Oxytocin
Oxytocin
skylove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวกัีน......   มารายงานตัวกัีน...... Icon_minitime24/10/2009, 21:26

m999999999 พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ ชื่อ เอ็ม เป็นสมาชิกใหม่ครับ

ยินดีต้อนรับท่านเอ็ม .... มาร่วม แบ่ง และ ปัน กันจ้า......

มารายงานตัวกัีน......
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1