DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ

Go down 
5 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากได้แนวข้อสอบค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 00:51

thank you
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 11:24

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อสอบ LAS   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 14:24

อยากได้ข้อสอบ LAS ป.2 ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 16:26

ขอด้วยค่ะ
starblue
Oxytocin
Oxytocin
starblue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 19:47

ข้อสอบสำหรับติว ป.2 ชุดที่ 1, 2 (สอบ LAS) ตัวอย่างครับ
http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t1174.htm

Admin พิมพ์ว่า:
เข้าไปตอบกระทู้
เมื่อตอบกระทู้แล้ว
ก็จะเห็นลิงค์ให้ดาวน์โหลดในกระทู้ดังกล่าวคร้าบบบบบ
หากจะตอบก็เพียง คลิกที่ ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Reply_en
ถ้าจะสร้างกระทู้ใหม่ คลิกที่ ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Post_en

อาจจะ เข้าไปอ่าน กระทู้ที่เพื่อนๆ ท่านอื่นที่เขาตอบกระทู้ไว้
หรือดูวิธีใช้งาน ก่อนก็ดีนะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 22:04

ขอบคุณนะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 22:06

ทำไมถึงโหลดไม่ได้อ่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime16/2/2010, 22:07

โหลดไม่ได้อ่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime18/2/2010, 13:18

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime18/2/2010, 13:22

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime18/2/2010, 15:09

thank you หลายหนแล้วโหลดไม่ได้ค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: nt ป.2   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime19/2/2010, 17:09

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime19/2/2010, 17:23

ไม่เห็นลิงค์ให้ดาวน์โหลดในกระทู้เลยค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime19/2/2010, 17:34

http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t1174.htm

โหลดได้แล้วค่ะ ไปตามลิ้งค์ข้างบนค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime19/2/2010, 17:41

ลืมบอกค่ะ ให้กดโหลดข้อสอบแต่ละชุดที่ลิ้งค์เลยค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime19/2/2010, 23:25

ขอบคุณมากมาย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอข้อสอบ Las ป.2 ดาวโลดไม่ได้ค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime20/2/2010, 12:23

ข้อสอบ Las ป.2
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime20/2/2010, 12:48

โหลดได้ปกติทั้ง 2 ชุดคร้าบบบ
ลองดูใหม่อีกรอบนะ victory

ก็จะเห็นลิงค์ให้ดาวน์โหลดในกระทู้ดังกล่าวคร้าบบบบบ
หากจะตอบก็เพียง คลิกที่ ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Reply_en
ถ้าจะสร้างกระทู้ใหม่ คลิกที่ ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Post_en

อาจจะ เข้าไปอ่าน กระทู้ที่เพื่อนๆ ท่านอื่นที่เขาตอบกระทู้ไว้
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime22/2/2010, 20:39

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime22/2/2010, 20:43

ดีจัง
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime23/2/2010, 23:40

Smile ขอบคุณนะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากได้ข้อสอบบ้างค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime24/2/2010, 08:19

ต้องทำยังไงถึงจะได้คะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอข้อสอบป5   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime24/2/2010, 08:48

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime24/2/2010, 14:20

thank you
skylove
Oxytocin
Oxytocin
skylove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 2 Icon_minitime24/2/2010, 19:28

โหลดได้ปกติทั้ง 2 ชุดคร้าบบบ
ลองดูใหม่อีกรอบนะ victory

อ่านรายละเอียดและโหลดได้ที่กระทู้นี้
Arrow http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t425.htm

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» แอนตี้ไวรัสร่มแดง ทางนี้คับ (มีพาสใช้ได้ถึงปี 2558) / avira premium security suite 2009
» โปรแกรมสร้างแบบทดสอบ Online บนเว็บ WebQuest Version 1.3
» Ebook ส่งเสริมการอ่าน
» แผนการจัดการเรียนรู้่การงานอาชีพ ฯ ม.3
» โปรแกรมทำแบนเนอร์ ทั้งหลาย สวยๆ ง่ายๆ ในเวลาอันรวดเร็ว