DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ

Go down 
Pafun
looktarnworld
mayj
nofoget
dododan
talayink
mellow
depDB
needkk
chorme
dadapa
nawadee
night
17 posters
ผู้ตั้งข้อความ
night

สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 11:22

ใครอยากได้ลายเซ็นต์พี่ชมพู่ ตามนี้เลยจ้า https://www.facebook.com/BrandsVeta/app_302166793221465

สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ 0picture1
ขึ้นไปข้างบน Go down
nawadee

สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 17:41

อยากได้ๆๆๆ ขอบคุณที่บอกน้า
thank you Smile
dadapa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 18:10

กรี๊ด อยากได้ลายเซนต์พี่ชมพู่มาก
ไม่เคยได้ซักที ส่งหลายๆรูปได้มั้ย
chorme

chorme

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 19:06

เข้าไปดูแล้ว คนส่งเยอะมากเลย
โพสท่าสวยๆกันด้วย คำ 3 คำ ก็เก๋
needkk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 20:03

รูปข้างบนชมพู่น่า่รักจังเลย
คนดูดี ทำอะไรก้อดูดีน้า lol!
depDB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 21:31

โอเคค่ะ จัดไป เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายส่งเลย
อยากได้ลายเซ็นชมพู่
mellow

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime24/11/2012, 23:59

อยากได้ๆ จะส่งด้วยคนค่ะ แต่ตอนนี้ยังคิด 3 คำให้โดนใจชมพู่เจ๋งๆ อะไรดีน้า
talayink

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime25/11/2012, 14:36

อยากได้ๆ ชอบพี่ชมพู่มาก
kiss
dododan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime25/11/2012, 19:26

เห็นพี่ชมถ่ายรูปถือ VETA BEAUTY BOOK PURSE แล้วอยากได้มากเลย
สีม่วง น่ารักสุดๆเลย อยากได้มั๊กๆ
nofoget

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime25/11/2012, 20:48

ตามโลดละจ้าา อยากได้ลายเซ็นมั่ง
mayj

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime26/11/2012, 13:09

ไปซื้อวีต้าที่เซเว่นมาเตรียมพร้อมถ่ายแล้วค่ะ ขาดตากล้อง อิอิ
looktarnworld

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime26/11/2012, 16:18

ส่งไปแล้วจ้า เข้าไปช่วยกันกด Like ให้เราด้วยนะที่ http://statigr.am/viewer.php#/tag/vetabeauty/

queen
Pafun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime27/11/2012, 11:33

ไม่พลาดอยู่แล้วจ๊ะ

images by free.in.th
pookple

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime27/11/2012, 20:31

ส่งไปเรียบร้อยแล้ว ง่ายๆและได้ลุ้นแบบนี้ชอบเลยค่า
daemon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime28/11/2012, 12:37

เตรียมชุดม่วงไว้ถ่ายคู่เรียบร้อยแล้ว กลัวไม่ทันเหมือนกันนะเนี่ย
esora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime29/11/2012, 20:13

พีชมพู่ขอมา น้องไม่มีพลาดค่ะ
รีบส่งก่อนหมดเขตดีกว่า
Zam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ   สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ Icon_minitime30/11/2012, 09:46

เสียดายอะเพิ่งเข้ามาดู หมดเขตวันนี้แล้ว Crying or Very sad

สำหรับแฟนคลับพี่ชมพู่สุดสวยค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1