DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime28/11/2009, 16:47

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกคะ
จะมาทักทายบ่อยๆ นะค่ะ victory
ขึ้นไปข้างบน Go down
rub4love
Love So good
rub4love

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime2/12/2009, 19:21

ยินดีมากๆ ที่คุณ warijung2006 มาอยู่ที่นี้

ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจดีซ่าน

มีอะไรก็แนะนำกันได้จ๊ะ handshake
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime5/12/2009, 06:48

สวัสดีค่ะมาใหม่และไม่ค่อยรู้เรื่องเทคโนโลยีใหม่นะมีบ้างที่เซ่อซ่าทำผิดขออภัยด้วยนะค่ะจะพยายามเรียนรู้และฝึกฝน ถ้าทำอะไรที่ไม่สมควรก็ขอโทด้วยนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime8/12/2009, 19:48

ไม่เป็นไรค่ะ เรามาเรียนรู้ และ ช่วยกันแบ่งปัน สิ่งดีๆ ให้แก่กัน ก็ขอบคุณแล้วค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime8/12/2009, 21:39

cat สวัสดีครับ ... เป็นน้องมาใหม่ ... ฝากตัวกับรุ่นพี่ทุกท่านช่วยชี้แนะด้วยนะครับ Smile
rub4love
rub4love

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ   น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ Icon_minitime9/12/2009, 01:28

ยินดีต้อนรับค่ะ

อยากให้ท่านสมปรารถนาที่ต้องการ และอยากให้ท่านแบ่งปันด้วยค่ะ

thank you

น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1