DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime25/10/2011, 19:07

อยากได้คำแนะนำจากสาวๆๆนะค่ะเพราะว่าเป็นสไลด์อันแรกในชีวิตงิ

ขึ้นไปข้างบน Go down
starblue
Oxytocin
Oxytocin
starblue

ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime26/10/2011, 08:50

ดีแล้วค่ะ ขนาด starblue ยังทำอย่างนี้ไม่ได้เลย ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

ชอบจังเลย ดูแล้วคิดถึงท่านชิดจัง kiss

ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime26/10/2011, 21:11

ชอบค่ะ .... เห็นแล้วคิดถึงท่านมากๆๆ ไม่รู้ทำอะไรอยู่
key
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime28/10/2011, 12:20

ขอบคุณทั้งคุณ yada2U แล้วก็คุณ Starblue นะค่ะ ตอนนี้มีอีกเพลงนึงนะค่ะ พอดีเพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่นะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

^ ^
nanut bint zalam
Oxytocin
Oxytocin
nanut bint zalam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime29/10/2011, 15:49

ฮิๆๆๆ ไปหาในห้องมาหยิดไม่เห็นมี ที่แท้เอามาแปะไว้ตรงนี้เองนะน้องสาว

(ขี้เกียจงมหาลิงค์ใน FB น่ะ มันช้ามั่กๆ)

ขอบใจนะจ๊ะ ลูกชิดน่ารักมากเลย I love you I love you I love you I love you I love you
touchchar
Serotonin
Serotonin
touchchar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ   ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ Icon_minitime19/11/2011, 17:30

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับน้ำใจแบ่งปัน ยังไงก็ค่อยอยู่ค่ะ

ขออนุญาตโพสต์ สไลด์โชว์ของท่านราชิดนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1