DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word

Go down 
chanon4681
ying_kingdom
powerpom
talalaja
nookikza
mooring_big
ya642087
samakeda
wat991
jongrak
Admin
jack_jazz
starblue
skylove
rub4love
19 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแผนการสอนด้วยนะค่ะ   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime22/9/2009, 09:21

ขอแผนการสอน ป.1-ป.6 ด้วยนะค่ะอยากได้มากๆๆๆ
มือใหม่หัดสอนค่ะขอบคุณไว้ล่วงหน้านะค่ะ study
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแผนสอนคอมหน่อยจร้า   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime22/9/2009, 15:57

ขอโหลดหน่อยสิค่ะมันโหลดยังงัยเนี่ย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime22/9/2009, 16:02

tuming พิมพ์ว่า:
rub4love พิมพ์ว่า:
แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์word จาก ครู radompon
เผื่่อว่าท่านใดสนใจ จะนำไปปรับใช้ หรือเพิ่มเติมต่อค่ะ ดีไม่ดียังไง ก็ขออภัยไว้ด้วย

Pls. write and study
ขอบคุณครับ

ช่วยบอกวิธีการโหลดให้หน่อยสิค่ะต้องการมากๆๆค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime22/9/2009, 16:13

ขอบคุณคร้าบ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime22/9/2009, 19:04

plubplung_pp พิมพ์ว่า:
tuming พิมพ์ว่า:
แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์word จาก ครู radompon
ขอบคุณครับ
ช่วยบอกวิธีการโหลดให้หน่อยสิค่ะต้องการมากๆๆค่ะ
คลิกที่ลิงค์ แล้วก็ดาวน์โหลดธรรมดานี้แหละค่ะ
หากใช้ IDM หรือโปรแกรมดาวน์โหลดอื่นๆ ก็โหลดโลดเลย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime23/9/2009, 10:18

ขอบคุณมากค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดาวโหลดยังไงหรอคะ   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime23/9/2009, 14:29

เผื่่อว่าท่านใดสนใจ จะนำไปปรับใช้ หรือเพิ่มเติมต่อค่ะ ดีไม่ดียังไง ก็ขออภัยไว้ด้วย

ดาวโหลดยังไงหรอคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime23/9/2009, 19:53

ขอโหลดด้วยคนนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime24/9/2009, 09:04

ไม่ทราบว่าลิงค์โหลดอยู่ไหนครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime24/9/2009, 09:13

thank you ขอบคุณมากครับกำลังโหลดอยู่
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime24/9/2009, 19:40

ขอบคุนมากนะจ๊ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime24/9/2009, 20:39

ขอบคุนมากๆๆๆๆ
jongrak
Love desire
Love desire

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime28/9/2009, 14:57

ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีจัง   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime30/9/2009, 11:37

ขอดาวโหลดนะคะ ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime2/10/2009, 21:54

ขอโหลดหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆเลย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime2/10/2009, 21:58

goooooood
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime5/10/2009, 12:28

study thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เยี่ยมมากครับ   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime7/10/2009, 01:27

เยี่ยมมากครับ TK ครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime7/10/2009, 19:24

ดีมากเลย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แผนคอมฯ   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime7/10/2009, 20:35

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.4 ด้วยนะค่ะ เพื่อประโยชนืทางการศึกษาของเด็กไทย   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime8/10/2009, 19:14

รวมกวนส่งแผนการสอนมาที่ E-mail : ludda.boon@hotmail.com ด้วยนะค่ะ หาลิ้งค์ไม่เจอจริงๆ ค่ะ ขอพระคุณล่วงหน้า
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime10/10/2009, 08:49

ขอบคุณครับ ว่าแต่โหลดตงไหน
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime10/10/2009, 17:00

ขอบคุณค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime12/10/2009, 10:30

thank you
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word   แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word - Page 3 Icon_minitime12/10/2009, 10:33

thank you

แผนการสอนคอมพิวเตอร์ป.1-6 พร้อมใบงาน ไฟล์ word
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 40ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next
 Similar topics
-
» บัญชีคำพื้นฐาน ไฟล์ Word
» โปรแกรมอัพโหลด ไฟล์ (FTP)
» สื่อ Question Word
» แผนการสอน Word Excel Powerpoint