DeeZan ชุมชนคนรักดี(ซ่าน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบ่งปัน สิ่งดีๆ สาระ ความรู้ สารพัน บันเทิง (ปี 8)

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ

Go down 
5 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime25/2/2010, 00:07

ขอข้อสอบLAS ป.2จ้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อสอบ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime25/2/2010, 00:58

thank you นะคะ
Smile
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime25/2/2010, 12:04

ขอด้วยคนครับ อยากได้เหมือนกัน
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: 555   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime25/2/2010, 12:53

555
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อสอบ ป.2   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime27/2/2010, 06:23

สมัครแล้ว วนหลายรอบแล้ว งง โหลดยังงัยครับ
touchchar
Serotonin
Serotonin
touchchar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime27/2/2010, 20:42

yada2u พิมพ์ว่า:
skylove พิมพ์ว่า:
skylove พิมพ์ว่า:
rub4love พิมพ์ว่า:
admin พิมพ์ว่า:
rubfees พิมพ์ว่า:

victory ข้อสอบสำหรับติว ป.2 (สอบ LAS)
http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t425.htm

http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t1174.htm

ลองดูกระทู้ที่ท่านอื่นโพสไว้ก่อนนี้ น่าจะมีเรื่องที่ท่านต้องการ

แต่เราว่าอ่านวิธีใช้งานก่อนจะดีกว่า จะได้ทำอะไรในดีซ่าน ได้ถูก
read วิธีใช้งาน Deezan
http://deezan.forumotion.net/forum-f14/topic-t1134.htm

rubfees พิมพ์ว่า:
หรือจะ เข้าไปตอบกระทู้ในห้องที่ต้องการ

ลิงค์นี่คร้าบบบ victory ข้อสอบสำหรับติว ป.2 (สอบ LAS)
http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t425.htm

http://deezan.forumotion.net/forum-f26/topic-t1174.htm

แล้่วก็คลิก ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Reply_en
จากนั้นก็จะเห็นลิงค์ที่ซ่อนอยู่
แล้วก็คลิกที่ลิงค์
จากนั้นก็โหลด ครับโหลด
ใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดก็ยิ่งดีครับ
ขอแนะนำให้ใช้ IDM ครับ ตอนนี้ก็ เวอร์ชั้น 18.8
victory victory victory

ห้องนี้ไม่มีิลิงค์อะไรคร้าบบบบบ ต้องเข้าไปในลิงค์ข้างบนนู๋นะคร้าบ ถึงจะเห็น[/quote]
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime1/3/2010, 12:36

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime2/3/2010, 10:36

thanx ka
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: thank you.   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime9/6/2010, 15:53

thank you.
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime25/6/2010, 15:54

ขอบคุณ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime24/8/2010, 09:19

อยากได้บ้างค่ะ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: many thanks ja   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime6/12/2010, 14:27

ขอบคุณนะจ๊ะ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime12/1/2011, 19:03

ขอบคุณจ้า
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime19/1/2011, 10:09

thx
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime7/2/2011, 17:54

thanks
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime8/2/2011, 09:42

ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ครับ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime8/2/2011, 09:45

thank you thank you
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime19/2/2011, 16:26

Thank you
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime22/2/2011, 12:52

555
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime17/3/2011, 17:42

TY ค้าบ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: thakkkkkkkkkkkkkkkkk   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime27/1/2012, 10:07

thakkkkkkkkkkkkkkkkk
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime17/2/2012, 12:15

thank
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: งุงิ   ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ - Page 3 Icon_minitime6/3/2012, 21:49

..

ขอข้อสอบพร้อมเฉลย NT & LAS ป2 ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» แผนการจัดการเรียนรู้ คณิตศาสตร์ ป.5 แก้ไขลิงค์ให้ค่ะ
» โปรแกรม ตกแต่งรูป ใส่กรอบ ใส่เฟรม และอื่นๆ สไตล์น่ารัก Picture Collage Maker 1.9.3
» บทเรียนคอมพิวเตอร์ ช่วยสอน
» ART Image
» NOD32 4.0.314 SMART SECURITY FULL Cracked Eset Smart Security